THE OASIS SPA :: QUEEN OF OASIS
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgD4Amxw5XMpFb0bngu-5AOO_W73W00N-fnmD9rQOijWoQUiT4GrnOkTWxz0ysb683n9PPSG8WYnThG4-5ELlt_x5qF6GwvC_1A6vxUUd078dsDhPLahX9ve71NT4m40h0xMH5eU-Qgziw/s320/the+oasis+spa+%252813%2529-11.jpg)
จะเป็นการ นวดทั้งตัวน้ำมันนวดอุ่นๆ และหินร้อน ประคบหินบริเวณหน้าท้อง จะเน้นกดจุดหน้าทอง และโกยหน้าท้อง เป็นการนวดผ่อนคลายแบบเบาๆ หากปวดเมื่อย คอ บ่า ไหล แจ้งเพิ่มได้ ช่วยให้ผ่อนคลายได้มากขึ้น ใช้เวลาทั้งหมด 2 ชั่วโมงค่ะ
จุดเด่นของการนวด QUEEN OF OASIS
เทคนิคการบำบัดแบบตะวันตกพบตะวันออก เน้นนวดท้องซึ่งเป็นศูนย์รวมพลังงานชีวิตที่ส่งผลต่อไปยังอวัยวะต่างๆ ในระบบภายในของร่างกายแบบองค์รวม ผสมผสานการนวดแบบตะวันตกทั้ง สวีดิช อโรม่าเทอราปี หินร้อน ช่วยฟื้นฟูร่างกายให้สมดุล เพิ่มพลังและความมีชีวิตชีวา
น้ำหนักการนวดจะเป็นปกติ เบา ถึงปานกลางช่วยในเรื่องระบบภายใน และประจำเดือนของคุณผู้หญิง แนะนำให้นวดเป็นประจำจะเห็นผลชัดเจน
จองวันนี้หน้าเวปไซด์ www.oasisspa.net
Saved 50 %
ระยะเวลาในการนวด 02:00 ชั่วโมง
ราคาปกติ 3,900 ++ บาท
เปิดให้บริการตั้งแต่ 10.00 น. – 21.00 น. ทุกวัน
การเดินทาง :: ขับรถเข้าซอยสุขุมวิท 51 ประมาณ 600 เมตร สปาอยู่ทางขวามือ หากมารถไฟฟ้า BTS ลงสถานีพร้อมพงศ์ ทางสปามีรถรับส่งที่ BTS ที่สถานี้อีกด้วยค่ะ
สอบถามโทร 0226 22122
LINE: @oasisspa
Facebook ::
ไม่มีความคิดเห็น